Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Thi công đường tại Phường Khắc NiệmQuang Minh07/11/2019Sở Giao thông vận tải
2tìm Kết Luận 188-KL-TU ngày 12 tháng 5 năm 2010Duongq Quang Đạt06/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
3Xét thăng hạng viên chứcNguyễn thế hùng05/11/2019Sở Nội vụ
4Phản ánh, kiến nghịPhan Thị Yến02/11/2019Sở Giao thông vận tải
5tang vậtnguyễn thế ha01/11/2019UBND Thị xã Từ Sơn
6Cấp sổ đỏ đất đâiTrần Văn Lợi29/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
7Viên chức 2019Ngô Bằng Việt29/10/2019Sở Nội vụ
8Việc xây dựng tuyến đường ở thôn triều thôn,phường nam sơn.tp bắc ninh có đền bù cây cối tại sao trưởng thôn lại đe doạ cưỡng chế dân tự giải phóng mặt bằng ko đền bù.số tiền ấy sẽ đi đâu.ai được hưởngTuệ25/10/2019Sở Kế hoạch và Đầu tư
9Thời hạn cấp sổ đỏTrần Văn Lợi25/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
10hỏi vê khoản thuchu hồng hạnh23/10/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
11Thủ tục chuyển hộ khẩuGIÁP VĂN DOANH21/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
12Công vanNguyễn anh Tuấn21/10/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
13Xây dựng lấn chiếm vỉa hèLê Hùng20/10/2019Sở Xây dựng
14Hỏi về cấp chứng chỉ hành nghề thuộc chuyên khoa khácNguyễn Văn Hải19/10/2019Sở Y tế
15Trợ cấp người khuyết tậtNguyễn thị quỳnh19/10/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
16XE OTO ĐỖ GÂY MẤT TRẬT TỰ, AN TOÀNHoàng Ngọc Hoa17/10/2019Sở Xây dựng
17Thi vien chức giáo viên 2019huyền Anh16/10/2019Sở Nội vụ
18Căn cước công dânNguyễn thị toàn16/10/2019Trung tâm hành chính công
19Tai nạn lao độngNguyễn văn công15/10/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
20Kế hoạch thi viên chức giáo dục năm 2020nguyễn Thị Loan15/10/2019Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/63|<<12345>>|

Hỏi & Đáp